page_banner

ఉత్పత్తులు

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

చిన్న వివరణ:

100Gb / s QSFP28 SR4 a
నాలుగు-ఛానల్, ప్లగ్ చేయదగిన, సమాంతర ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మరియు 100GBASE-SR4 మరియు 100 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్, ఇన్ఫినిబాండ్ EDR, FDR, QDR అనువర్తనాల కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8665 స్పెసిఫికేషన్, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 మరియు Telcordia GR-468-CORE కు అనుగుణంగా ఉంటాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి వివరణ

100G QSFP28 ప్రతి దిశలో నాలుగు డేటా లేన్‌లను 100Gb / s బ్యాండ్‌విడ్త్‌తో అనుసంధానిస్తుంది. ప్రతి లేన్ 25.78125Gb / s వద్ద 70 మీటర్ల ట్రాన్స్మిషన్ దూరం వరకు OM3 ఫైబర్ ఉపయోగించి లేదా OM4 ఫైబర్ ఉపయోగించి 100 మీ ట్రాన్స్మిషన్ దూరం వద్ద పనిచేయగలదు. ఈ గుణకాలు 850nm నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యాన్ని ఉపయోగించి మల్టీమోడ్ ఫైబర్ వ్యవస్థలపై పనిచేసేలా రూపొందించబడ్డాయి.

ఉత్పత్తి లక్షణం

103.1Gb / s డేటా రేటు వరకు

హాట్-ప్లగ్ చేయగల QSFP28 ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్

4 ఛానెల్స్ 850nm VCSEL శ్రేణి మరియు పిన్ ఫోటో డిటెక్టర్ శ్రేణి

రిసీవర్ మరియు ట్రాన్స్మిటర్ ఛానెళ్లలో అంతర్గత సిడిఆర్ సర్క్యూట్లు

అంతర్నిర్మిత డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ విధులు

సింగిల్ + 3.3 వి విద్యుత్ సరఫరా

తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం <2.5 W.

అప్లికేషన్

100GBASE-SR4 100G ఈథర్నెట్ ఓవర్ డ్యూప్లెక్స్ MMF

ఇన్ఫినిబాండ్ EDR, FDR, QDR

ఇతర ఆప్టికల్ లింకులు

ఉత్పత్తి వివరణ

పరామితి

సమాచారం

పరామితి

సమాచారం

ఫారం ఫాక్టర్

QSFP28

తరంగదైర్ఘ్యం

850 ఎన్ఎమ్

గరిష్ట డేటా రేటు

103.1 జిబిపిఎస్

గరిష్ట ప్రసార దూరం

70 ని @ OM3 / 100m @ OM4

కనెక్టర్

MTP / MPO-12

మీడియా

MMF

ట్రాన్స్మిటర్ రకం

VCSEL 850nm

స్వీకర్త రకం

పిన్

డయాగ్నోస్టిక్స్

DDM మద్దతు

ఉష్ణోగ్రత పరిధి

0 నుండి 70 ° C (32 నుండి 158 ° F)

TX ప్రతి లేన్ పవర్

-8.4 ~ 2.4 డిబిఎం

స్వీకర్త సున్నితత్వం

<-10.3dBm

<-10.3dBm

విద్యుత్ వినియోగం

3.5W

విలుప్త నిష్పత్తి

3 డిబి

1

నాణ్యత పరీక్ష

2

TX / RX సిగ్నల్ క్వాలిటీ టెస్టింగ్

3

రేటు పరీక్ష

4

ఆప్టికల్ స్పెక్ట్రమ్ టెస్టింగ్

5

సున్నితత్వ పరీక్ష

6

విశ్వసనీయత మరియు స్థిరత్వ పరీక్ష

ఎండ్‌ఫేస్ పరీక్ష

xinfu

నాణ్యత సర్టిఫికేట్

safd (2)

CE సర్టిఫికేట్

safd (3)

EMC నివేదిక

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100GBASE-LR4 మరియు 112GBASE-OTU4 QSFP28 ద్వంద్వ రేటు 1310nm 100m DDM DML & PIN LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్