page_banner

ఉత్పత్తులు

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM ద్వంద్వ రేటు VCSEL MPO / MTP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

చిన్న వివరణ:

100Gb / s QSFP28 SR4 a
నాలుగు-ఛానల్, ప్లగ్ చేయదగిన, సమాంతర ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మరియు 100 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్, డేటా సెంటర్, ఇన్ఫినిబాండ్ క్యూడిఆర్, డిడిఆర్, ఎస్‌డిఆర్ మరియు సిపిఆర్‌ఐ 10 అనువర్తనాల కోసం రూపొందించబడింది. అవి QSFP28 MSA కంప్లైంట్, IEEE 802.3bm తో కంప్లైంట్. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ -6 యొక్క అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి వివరణ

100G QSFP28 ప్రతి దిశలో నాలుగు డేటా లేన్‌లను 100Gb / s బ్యాండ్‌విడ్త్‌తో అనుసంధానిస్తుంది. ప్రతి లేన్ OM4 ఫైబర్ ఉపయోగించి 100m ట్రాన్స్మిషన్ దూరం వరకు 28Gb / s వద్ద పనిచేయగలదు. ఈ గుణకాలు 850nm నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యాన్ని ఉపయోగించి మల్టీమోడ్ ఫైబర్ సిస్టమ్‌లపై పనిచేసేలా రూపొందించబడ్డాయి.

ఉత్పత్తి లక్షణం

ప్రతి ఛానెల్‌కు 28Gb / s డేటా రేటు

హాట్-ప్లగ్ చేయగల QSFP28 ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్

4 ఛానెల్స్ 850nm VCSEL శ్రేణి మరియు పిన్ ఫోటో డిటెక్టర్ శ్రేణి

కేస్ ఉష్ణోగ్రత: -20 నుండి 75

అంతర్నిర్మిత డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ విధులు

సింగిల్ + 3.3 వి విద్యుత్ సరఫరా

తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం <3.5 W.

అప్లికేషన్

ర్యాక్ టు ర్యాక్

డేటా సెంటర్

ఇన్ఫినిబ్యాండ్ క్యూడిఆర్, డిడిఆర్ మరియు ఎస్డిఆర్

100 జి ఈథర్నెట్

సిపిఆర్‌ఐ 10

ఉత్పత్తి వివరణ

పరామితి

సమాచారం

పరామితి

సమాచారం

ఫారం ఫాక్టర్

QSFP28

తరంగదైర్ఘ్యం

850 ఎన్ఎమ్

గరిష్ట డేటా రేటు

103.1 జిబిపిఎస్

గరిష్ట ప్రసార దూరం

100 ని @ OM4

కనెక్టర్

MTP / MPO

మీడియా

MMF

ట్రాన్స్మిటర్ రకం

VCSEL 850nm

స్వీకర్త రకం

పిన్

డయాగ్నోస్టిక్స్

DDM మద్దతు

ఉష్ణోగ్రత పరిధి

-20 నుండి 70 ° C (32 నుండి 158 ° F)

TX ప్రతి లేన్ పవర్

-8.4 ~ 2.4 డిబిఎం

స్వీకర్త సున్నితత్వం

<-9.2dBm

<-9.2dBm

విద్యుత్ వినియోగం

3.5W

విలుప్త నిష్పత్తి

3 డిబి

1

నాణ్యత పరీక్ష

2

TX / RX సిగ్నల్ క్వాలిటీ టెస్టింగ్

3

రేటు పరీక్ష

4

ఆప్టికల్ స్పెక్ట్రమ్ టెస్టింగ్

5

సున్నితత్వ పరీక్ష

6

విశ్వసనీయత మరియు స్థిరత్వ పరీక్ష

ఎండ్‌ఫేస్ పరీక్ష

xinfu

నాణ్యత సర్టిఫికేట్

safd (2)

CE సర్టిఫికేట్

safd (3)

EMC నివేదిక

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్