page_banner

ఉత్పత్తులు

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10 జి ఎక్స్‌ఎఫ్‌పి డ్యూప్లెక్స్ / సిడబ్ల్యుడిఎం / డిడబ్ల్యుడిఎం / బిడిఐ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్

    ఆప్టికల్ మాడ్యూల్ యొక్క 10G XFP సిరీస్లో డ్యూప్లెక్స్ / సిడబ్ల్యుడిఎమ్ / డిడబ్ల్యుడిఎమ్ / బిడి ఉన్నాయి, ఇది 300 ఎమ్ నుండి 80 కెఎమ్ వరకు పలు రకాల ప్రసార దూరాలకు మద్దతు ఇస్తుంది. అవి 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్, సోనెట్ OC-192 / SDH STM-64 మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L తో కట్టుబడి ఉంటాయి. ప్రధాన అనువర్తన క్షేత్రం CWDM నెట్‌వర్క్ / DWDM నెట్‌వర్క్ / SDH / SONET / FC ట్రాన్స్మిషన్ మరియు ఇతర వాతావరణాలు.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 మరియు SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, మరియు Telcordia GR-468-CORE లకు అనుగుణంగా ఉంటాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    TM-4DDDG / GD-243E ద్వి-దిశాత్మక 10Gb / s (SFP +) ట్రాన్స్‌సీవర్లు ప్రస్తుత SFP + మల్టీ-సోర్స్ అగ్రిమెంట్ (MSA) స్పెసిఫికేషన్‌కు అనుగుణంగా ఉంటాయి. అవి 10GBASE-LR / LW ఈథర్నెట్, SONET OC-192 / SDH మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L తో కట్టుబడి ఉంటాయి.
    ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE-BX ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 మరియు SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, మరియు Telcordia GR-468-CORE లకు అనుగుణంగా ఉంటాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    10Gb / s SFP + BIDI 10GBASE ఈథర్నెట్ లింకులు-ఫైబర్ ఛానల్ మరియు WDM అప్లికేషన్‌లో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 మరియు SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, మరియు Telcordia GR-468-CORE లకు అనుగుణంగా ఉంటాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + CWDM సిరీస్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 10G ఈథర్నెట్ వంటి ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ అప్లికేషన్ కోసం రూపొందించబడింది, ఇది SFP + MSA SFF-8431 యొక్క స్పెసిఫికేషన్‌కు పూర్తిగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
    ఈ మాడ్యూల్ సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ కోసం రూపొందించబడింది మరియు CWDM తరంగదైర్ఘ్యం యొక్క నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యం వద్ద పనిచేస్తుంది.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + CWDM సిరీస్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 10G ఈథర్నెట్ వంటి ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ అప్లికేషన్ కోసం రూపొందించబడింది, ఇది SFP + MSA SFF-8431 యొక్క స్పెసిఫికేషన్‌కు పూర్తిగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
    ఈ మాడ్యూల్ సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ కోసం రూపొందించబడింది మరియు CWDM తరంగదైర్ఘ్యం యొక్క నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యం వద్ద పనిచేస్తుంది.
    ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + CWDM సిరీస్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 10G ఈథర్నెట్ వంటి ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ అప్లికేషన్ కోసం రూపొందించబడింది, ఇది SFP + MSA SFF-8431 యొక్క స్పెసిఫికేషన్‌కు పూర్తిగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
    ఈ మాడ్యూల్ సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ కోసం రూపొందించబడింది మరియు CWDM తరంగదైర్ఘ్యం యొక్క నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యం వద్ద పనిచేస్తుంది.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + CWDM సిరీస్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 10G ఈథర్నెట్ వంటి ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ అప్లికేషన్ కోసం రూపొందించబడింది, ఇది SFP + MSA SFF-8431 యొక్క స్పెసిఫికేషన్‌కు పూర్తిగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
    ఈ మాడ్యూల్ సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ కోసం రూపొందించబడింది మరియు CWDM తరంగదైర్ఘ్యం యొక్క నామమాత్రపు తరంగదైర్ఘ్యం వద్ద పనిచేస్తుంది.
    ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + SR మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ద్వారా 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-Mx-SN-I తో కంప్లైంట్. SFF-8472 లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌పై 10 కిలోమీటర్ల వరకు 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం 10Gb / s మెరుగైన స్మాల్ ఫారమ్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431, SFF-8432 మరియు IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌పై 20 కిలోమీటర్ల వరకు 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో 10Gb / s మెరుగైన స్మాల్ ఫారమ్ ప్లగ్ చేయగల SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్లు రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431, SFF-8432 మరియు IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
12 తదుపరి> >> పేజీ 1/2