page_banner

ఉత్పత్తులు

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

చిన్న వివరణ:

SFP28 ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు అధిక పనితీరు, 25Gbps డేటా రేటుకు మద్దతు ఇచ్చే ఖర్చుతో కూడిన మాడ్యూల్స్ మరియు SMF లో గరిష్ట లింక్ పొడవు 10 కి.మీ. ఇది 25GBASE-LR ఈథర్నెట్ మరియు 25.78125 Gb / s సింగిల్ లేన్ 100GE LR4 కోసం రూపొందించబడింది. వారు SFF-8402 మరియు SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 మరియు IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ B, టెల్కోర్డియా GR-468-CORE తో కంప్లైంట్‌తో కంప్లైంట్ చేస్తారు.


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి వివరణ

25GB SFP28 ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 25GBASE-LR ఈథర్నెట్ మరియు 25.78125 Gb / s సింగిల్ లేన్ 100GE LR4 కోసం రూపొందించబడింది. దీని గరిష్ట లింక్ పొడవు SMF లో 10 కి.మీ. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్ రోహెచ్ఎస్ కంప్లైంట్.

ఉత్పత్తి లక్షణం

25.78125Gb / s డేటా రేటు వరకు
హాట్-ప్లగ్ చేయగల SFP28 ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్
డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్
1310nm DFB మరియు పిన్ రిసీవర్
అంతర్నిర్మిత డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ విధులు
SMF లో గరిష్ట లింక్ పొడవు 10 కి.మీ.
సింగిల్ + 3.3 వి విద్యుత్ సరఫరా
తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం <1.2W
ఆపరేటింగ్ కేసు ఉష్ణోగ్రత: -5 ~ + 70. C.

అప్లికేషన్

25GBASE-LR ఈథర్నెట్
25.78125 Gb / s సింగిల్ లేన్ 100GE LR4

ఉత్పత్తి వివరణ

పరామితి

సమాచారం

పరామితి

సమాచారం

ఫారం ఫాక్టర్

SFP28

తరంగదైర్ఘ్యం

1310nm

గరిష్ట డేటా రేటు

25.78125 జీబీపీఎస్

గరిష్ట ప్రసార దూరం

10 కి.మీ.

కనెక్టర్

డ్యూప్లెక్స్ LC

మీడియా

SMF

ట్రాన్స్మిటర్ రకం

DFB 1310nm

స్వీకర్త రకం

పిన్

డయాగ్నోస్టిక్స్

DDM మద్దతు

ఉష్ణోగ్రత పరిధి

-5 నుండి 70. C.

టిఎక్స్ పవర్

-7 ~ 2 డిబిఎం

స్వీకర్త సున్నితత్వం

<-11.3dBm

<-11.3 డిబిఎం

విద్యుత్ వినియోగం

1.2W

విలుప్త నిష్పత్తి

3.5 డిబి

1

నాణ్యత పరీక్ష

2

TX / RX సిగ్నల్ క్వాలిటీ టెస్టింగ్

3

రేటు పరీక్ష

4

ఆప్టికల్ స్పెక్ట్రమ్ టెస్టింగ్

5

సున్నితత్వ పరీక్ష

6

విశ్వసనీయత మరియు స్థిరత్వ పరీక్ష

ఎండ్‌ఫేస్ పరీక్ష

xinfu

నాణ్యత సర్టిఫికేట్

safd (2)

CE సర్టిఫికేట్

safd (3)

EMC నివేదిక

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • మునుపటి: