page_banner

ఉత్పత్తులు

  • 6Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 80km DDM DFB డ్యూప్లెక్స్ LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు హై-స్పీడ్ స్టోరేజ్ ఏరియా నెట్‌వర్క్‌లు, కంప్యూటర్ క్లస్టర్ క్రాస్-కనెక్ట్, ఒబిఎస్‌ఐఐ ఇంటర్ఫేస్, సిపిఆర్‌ఐ ఇంటర్ఫేస్, కస్టమ్ హై-స్పీడ్ డేటా పైపులు మరియు ఇంటర్ ర్యాక్ కనెక్షన్ కోసం డిజైన్. ట్రాన్స్సీవర్ మాడ్యూల్ SFP + మల్టీ-సోర్స్ అగ్రిమెంట్ (MSA) కు అనుగుణంగా ఉంటుంది మరియు RoHS యొక్క అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.
  • 6Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 40km DDM DFB డ్యూప్లెక్స్ LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు హై-స్పీడ్ స్టోరేజ్ ఏరియా నెట్‌వర్క్‌లు, కంప్యూటర్ క్లస్టర్ క్రాస్-కనెక్ట్, ఒబిఎస్‌ఐఐ ఇంటర్ఫేస్, సిపిఆర్‌ఐ ఇంటర్ఫేస్, కస్టమ్ హై-స్పీడ్ డేటా పైపులు మరియు ఇంటర్ ర్యాక్ కనెక్షన్ కోసం డిజైన్. ట్రాన్స్సీవర్ మాడ్యూల్ SFP + మల్టీ-సోర్స్ అగ్రిమెంట్ (MSA) కు అనుగుణంగా ఉంటుంది మరియు RoHS యొక్క అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.