page_banner

ఉత్పత్తులు

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్

    10Gb / s SFP + SR మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ద్వారా 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడింది. అవి SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-Mx-SN-I తో కంప్లైంట్. SFF-8472 లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌పై 10 కిలోమీటర్ల వరకు 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో ఉపయోగం కోసం 10Gb / s మెరుగైన స్మాల్ ఫారమ్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431, SFF-8432 మరియు IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌పై 20 కిలోమీటర్ల వరకు 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ లింక్‌లలో 10Gb / s మెరుగైన స్మాల్ ఫారమ్ ప్లగ్ చేయగల SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్లు రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431, SFF-8432 మరియు IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, మరియు 10G ఫైబర్ ఛానల్ 1200-SM-LL-L డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    10Gb / s ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్లు మెరుగైన స్మాల్ ఫారం ఫాక్టర్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 10-గిగాబిట్ బహుళ-రేటు లింక్‌లలో 40 కిలోమీటర్ల G.652 సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌లో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431 1, SFF-8432 2 మరియు 10GBASE- ER / EW కు అనుగుణంగా ఉంటాయి; 4x, 8x మరియు 10x ఫైబర్ ఛానెల్‌కు, అలాగే CPRI ఆప్షన్ 2 నుండి 8 వరకు 40 కిలోమీటర్లకు పైగా మద్దతు ఇస్తుంది.
    SFF-8472 లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM EML LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    10Gb / s ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్లు మెరుగైన స్మాల్ ఫారం ఫాక్టర్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 10-గిగాబిట్ బహుళ-రేటు లింక్‌లలో 40 కిలోమీటర్ల G.652 సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌లో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8431 1, SFF-8432 2 మరియు 10GBASE- ER / EW కు అనుగుణంగా ఉంటాయి; 4x, 8x మరియు 10x ఫైబర్ ఛానెల్‌కు, అలాగే CPRI ఆప్షన్ 2 నుండి 8 వరకు 40 కిలోమీటర్లకు పైగా మద్దతు ఇస్తుంది.
    SFF-8472 లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + ZR 1550nm 80km DDM EML LC డ్యూప్లెక్స్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్

    10Gb / s ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ZR ట్రాన్స్‌సీవర్లు మెరుగైన స్మాల్ ఫారం ఫాక్టర్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 10GBASE-ZR / ZW లో 80 కిలోమీటర్ల వరకు G.652 సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్‌లో ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడ్డాయి. అవి SFF-8472 మరియు SFP + MSA, SFF-8431 మరియు SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW, FCC 47 CFR Part 15, క్లాస్ B మరియు టెల్కోర్డియా GR-468-CORE లకు అనుగుణంగా ఉంటాయి.
    SFF-8472 లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ విధులు 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రోహెచ్‌ఎస్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఉంటాయి.